Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng

Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng

Kathyand
Hoàn thành
Đam mỹHoàn thànhHot
44 vạn chữ
Hoàn thành
0
Tổng lượt
Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng Ngàn ngọn đèn trong đêm khuya Nghịch Thủy Hàn đồng nghiệp văn Thật không ngờ rằng thập thất hoàng tử của Kim quốc là Hoàn Nhan Chiêu lại là Cố Tích Triều.
Mục lục
Đã ra đến Chương 69 · Chương 69: Phiên ngoại : Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng — Cố Tích Triều thiên
Người đọc truyện này cũng đọc

Danh sách chương

66 chương
Chương 1
Chương 2
Chương 3
Chương 4
Chương 5
Chương 6
Chương 7
Chương 8
Chương 9
Chương 10
Chương 11
Chương 12
Chương 13
Chương 14
Chương 15
Chương 16
Chương 17
Chương 18
Chương 19
Chương 20
Chương 21
Chương 22
Chương 23
Chương 24
Chương 25
Chương 26
Chương 27
Chương 28
Chương 32
Chương 33
Chương 34
Chương 35
Chương 36
Chương 37
Chương 38
Chương 39
Chương 40
Chương 41
Chương 42
Chương 43
Chương 44
Chương 45
Chương 46
Chương 47
Chương 48
Chương 49
Chương 50
Chương 51
Chương 52
Chương 53
Xem toàn bộ 66 chương ›
Chương 54
Chương 55
Chương 56
Chương 57
Chương 58
Chương 59
Chương 60
Chương 61
Chương 62
Chương 63
Chương 64
Chương 65: Phiên ngoại : Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng — Chiêu (Hoàn Nhan Liệt thiên)
Chương 66: Phiên ngoại : Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng — Không thể khống chế? Trầm luân (Thích Thiếu Thương thiên)
Chương 67: Phiên ngoại : Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng — Tức Hồng Lệ thiên
Chương 68: Phiên ngoại : Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng — Lễ mừng năm mới
Chương 69: Phiên ngoại : Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng — Cố Tích Triều thiên
Đọc miễn phí
TàngThư Các
Tìm tên truyện, tác giả
Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng
Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng
Kathyand · Đam mỹ · Hoàn thành
Đam mỹHoàn thànhHotMiễn phí toàn bộ
0
Tổng lượt
44 vạn chữ
Độ dài
66
Chương
Đọc miễn phí

Giới thiệu

Dạ Thâm Thiên Trướng Đăng Ngàn ngọn đèn trong đêm khuya Nghịch Thủy Hàn đồng nghiệp văn Thật không ngờ rằng thập thất hoàng tử của Kim quốc là Hoàn Nhan Chiêu lại là Cố Tích Triều. Đến khi Thích Thiếu Thương tìm ra được hắn, hắn có biết bao nhiêu thương tổn, vết thương trên người còn chưa nói tới, ánh mắt hắn là ánh mắt của người đã chết tâm. Nhân sinh có ngũ khổ, sinh tử khổ, cầu bất đắc khổ, oán tăng hội khổ, ái biệt ly khổ, ngũ âm sí thịnh khổ, mà ngũ khổ này hắn đều đã nếm trải qua. Thích Thiếu Thương muốn bảo hộ hắn, nhưng phải làm thế nào mới có thể cứu một người đã sa vào trầm luân, con đường trước mắt đã sớm chỉ có bi thương và thù hận? Trích đoạn: Nam tử mặc áo tím thấy thế, đi nhanh lên trên từng bước, kéo ống tay áo của hắn. Trên cánh tay trắng nõn đã nổi lên kinh lạc tím đen, hơn nữa càng dễ thấy. “Kinh mạch nghịch chuyển, không đến một khắc sẽ toàn thân bạo liệt mà chết.” Hắn bình tĩnh nói, đẩy tay người kia ra, cẩn thận lau tay, như là mới vừa chạm cái gì không sạch sẽ, “Hết thuốc chữa.” “Kinh mạch nghịch chuyển?” Nam tử áo trắng cau mày lặp lại, ánh mắt dừng ở trên người thư sinh có thái độ như thể mọi thứ đều không quan trọng kia. Hắn vẫn ngã trên mặt đất, không thấy chính mình chật vật ra sao; sắc mặt trắng bệch, khả hắn cũng không để ý; phía trên,...... Đó? Vệt hồng? Một vệt hồng? Phải dấu hôn?! Nhanh chóng đem hắn kéo tới trên mặt đất, kéo vạt áo hắn...... Quả nhiên, còn càng nhiều dấu hôn cùng với chỉ ngân che kín toàn thân! “Ngươi cùng người hoan lạc? Người nọ là ai? Là ai phá đồng tử thân của ngươi? Là ai hận ngươi như vậy? Hại ngươi như vậy?” ~*~ Thích Thiếu Thương lẳng lặng nở nụ cười, tuy rằng vẫn mỏi mệt, lại kiên định như trước, vô cùng kiên định, “Ngươi yên tâm, ta nhất định sẽ không buông tay! Ta thà tự tay giết hắn, cũng sẽ không buông hắn.” Tích Triều, ta chờ ngươi, vô luận bao lâu, ta cũng chờ. Chính là, đừng để ta chờ lâu lắm được không? Nhận xét: Khóc ròng. Nhặt đất đá ném anh Thích. Anh làm cái gì mà không bảo hộ ái nhân của anh cho tốt, để người ta bị hành hạ bi thảm thế kia!:(( Truyện ngược luyến, phi thường ngược luyến. Có cảm giác như đọc Nam nhân dã hội lưu lệ, mà có lẽ còn hơn. Nếu không phải vì cái kết hạnh phúc viên mãn thì đọc xong truyện này chắc tâm trạng bị dìm mất mấy ngày. Truyện tên là Ngàn ngọn đèn trong đêm khuya. Thật sự phải đọc hết mới hiểu được cái tên này. Ấn tượng sâu sắc với hình ảnh của ngọn đèn trong truyện. Thích Thiếu Thương đã vì Cố Tích Triều mà ngày này qua ngày khác, đến thành thói quen, rối cuộc đã bao lần châm ngọn đèn trong đêm khuya? Thật lâu lắm rồi mới có một truyện khiến bản thân phải động tâm như vậy
Tàng Thư Các
Kho truyện online miễn phí — đọc mọi lúc, không giới hạn.
Tuyên bố miễn trách
Mọi thông tin và hình ảnh truyện trên website đều được sưu tầm trên Internet, chúng tôi không sở hữu hay chịu trách nhiệm bất kỳ thông tin nào trên web này. Nếu làm ảnh hưởng đến cá nhân hay tổ chức bản quyền nào, khi được yêu cầu, chúng tôi sẽ xem xét và gỡ bỏ ngay lập tức.
© 2026 Tàng Thư Các · Đọc truyện miễn phí